Mayar da hankali kan UV LEDs tun 2009
UVSN-375H2-H hasken UV LED na madaidaiciyar ayyuka ne mai girma. Yana bayar da girman curing1500x10mm, saukar da manyan aikace-aikacen bugu na yanki. Tare da ƙarfin UV har zuwa12W/cm2a 395nm wavelength, wannan fitilar tana ba da sauri da ingantaccen magani, yana tabbatar da yawan aiki don manyan ayyuka.
Haka kuma, fasalulluka na shirye-shiryen sa suna sa shi daidaitawa sosai don sarrafa abubuwa daban-daban da hanyoyin warkewa. UVSN-375H2-H fitila ce mai dacewa wacce ke ba da garantin ingantaccen aiki mai inganci a cikin saitunan masana'antu daban-daban.
UVSN-375H2-H babban haske ne na UV LED wanda ke ba da kyakkyawan aiki da inganci don aikace-aikacen bugu mai girma. Wannan fitilar tana ɗaukar ƙirar ruwan tabarau na mayar da hankali, yana tabbatar da rarraba hasken UV iri ɗaya da isar da daidaitaccen fitowar UV kowane lokaci don kyakkyawan sakamako na warkewa.
Ɗaya daga cikin abin da ya fi dacewa na UVSN-375H2-H shine girmansa na dogon lokaci.1500x10mm, wanda ke ba shi damar rufe babban yanki a cikin fasfo ɗaya, yana rage yawan lokacin warkewa da haɓaka yawan aiki. Tare da babban ƙarfin UV har zuwa12W/cm2, wannan tsarin yana tabbatar da saurin warkewa da sauri. Ko yana maganin tawada, sutura, adhesives, ko wasu kayan da ke da hankali UV, wannan fitilun ultraviolet yana ba da sakamako na musamman.
Bugu da ƙari, babban fitilar UV UVSN-375H2-H yana ba da sassauci don tsara tsarin zagayowar curing da yawa da daidaita saitunan wutar lantarki bisa ƙayyadaddun buƙatun warkewa, ƙyale aikace-aikace masu dacewa. Tashoshin siginar I/O suna sa ido sosai, suna tabbatar da ingantaccen sarrafawa da daidaitattun sakamakon warkewa. Menene ƙari UVSN-375H2-H yana goyan bayan sadarwar RS232, yana ba da ikon sarrafa duk tsarin UV ta hanyar dubawa ɗaya, sauƙaƙe aiki da haɓaka inganci.
A ƙarshe, UVSN-375H2-H UV LED tsarin warkarwa shine babban ƙarfin hasken UV wanda ya haɗu da fasahar ci gaba, madaidaicin iyawar warkarwa, da fasalulluka masu amfani. Yana da manufa don aikace-aikacen bugu mai girma, samar da sauri da ingantaccen magani tare da saitunan da aka saba. Tare da madaidaicin zaɓuɓɓukan shirye-shiryen sa da keɓantaccen tsarin sarrafawa, UVSN-375H2-H yana ba da ingantaccen ingantaccen bayani don buƙatun warkewa daban-daban.
Model No. | Saukewa: UVSS-375H2-H | UVSE-375H2-H | Saukewa: UVSN-375H2-H | Saukewa: UVSZ-375H2-H |
UV Wavelength | 365nm ku | 385nm ku | 395nm ku | 405nm ku |
Ƙunƙarar UV mafi girma | 8W/cm2 | 12W/cm2 | ||
Yankin Haske | 1500X10mm | |||
Tsarin Sanyaya | Fan sanyaya |
Ana neman ƙarin ƙayyadaddun bayanai na fasaha? Tuntuɓar masana fasahar mu.